Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh |
|||||
16/10 20h00 | Aston Villa | vs | Chelsea | +1/2 | – |
16/10 20h00 | Leeds Utd | vs | Arsenal | +1 | – |
16/10 20h00 | Man Utd | vs | Newcastle | – 1/4 | – |
16/10 20h00 | Southampton | vs | West Ham Utd | +0 | – |
16/10 22h30 | Liverpool | vs | Man City | +1/2 | – |
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Anh |
|||||
16/10 21h00 | Hull City | vs | Birmingham | +0 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Tây Ban Nha |
|||||
16/10 23h30 | Espanyol | vs | Valladolid | – 1/4 | – |
17/10 02h00 | Real Betis | vs | Almeria | – 1 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Italia |
|||||
16/10 17h30 | Inter Milan | vs | Salernitana | – 1 3/4 | – |
16/10 20h00 | Spezia | vs | Cremonese | – 1/4 | – |
16/10 20h00 | Lazio | vs | Udinese | – 1/4 | – |
16/10 23h00 | Napoli | vs | Bologna | – 1 3/4 | – |
17/10 01h45 | Verona | vs | AC Milan | +1 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Đức |
|||||
16/10 20h30 | FC Koln | vs | Augsburg | – 3/4 | – |
16/10 22h30 | Union Berlin | vs | B.Dortmund | +0 | – |
17/10 00h30 | Bayern Munich | vs | Freiburg | – 1 3/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức |
|||||
16/10 18h30 | Kaiserslautern | vs | Jahn Regensburg | – 1/2 | – |
16/10 18h30 | Paderborn 07 | vs | Sandhausen | – 1 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Pháp |
|||||
16/10 20h00 | Auxerre | vs | Nice | +1/4 | – |
16/10 20h00 | Nantes | vs | Stade Brestois | – 1/4 | – |
16/10 20h00 | Rennes | vs | Lyon | – 1/4 | – |
16/10 20h00 | Toulouse | vs | Angers | – 1/2 | – |
16/10 20h00 | Troyes | vs | Ajaccio | – 1/4 | – |
16/10 22h05 | Monaco | vs | Clermont | – 1 1/4 | – |
17/10 01h45 | PSG | vs | Marseille | – 1 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Australia |
|||||
FT | Macarthur FC | 2 – 0 | Adelaide Utd | +0 | 1-0 |
FT | Western United | 1 – 3 | Sydney FC | +1/4 | 1-2 |
Kết quả bóng đá Vòng loại U17 Châu Âu |
|||||
16/10 20h00 | T.N.Kỳ U17 | vs | Bulgaria U17 | – | |
Kết quả bóng đá Vòng loại U20 Châu Á |
|||||
16/10 20h30 | Ấn Độ U20 | vs | Australia U20 | – | |
16/10 23h30 | Kuwait U20 | vs | Iraq U20 | – | |
Kết quả bóng đá Giao Hữu U17 |
|||||
16/10 20h00 | B.D.Nha U17 | vs | Hà Lan U17 | – | |
16/10 23h00 | Hungary U17 | vs | T.B.Nha U17 | – | |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
|||||
16/10 19h00 | Levante | vs | Leganes | – 1/2 | – |
16/10 23h30 | Burgos CF | vs | Mirandes | – 1/4 | – |
16/10 23h30 | Malaga | vs | Lugo | – 1/2 | – |
17/10 02h00 | Cartagena | vs | Ibiza-Eivissa | – 1/2 | – |
17/10 02h00 | Tenerife | vs | Granada | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
|||||
16/10 17h00 | Eldense | vs | SD Logrones | – 3/4 | – |
16/10 17h00 | Amorebieta | vs | Athletic Bilbao B | – 1/2 | – |
16/10 17h00 | La Nucía | vs | Atl. Baleares | +0 | – |
16/10 17h00 | CF Intercity | vs | Osasuna B | – 1/4 | – |
16/10 17h00 | Ceuta | vs | Racing Ferrol | +1/2 | – |
16/10 17h00 | Alcorcon | vs | Cultural Leonesa | – 1/2 | – |
16/10 21h00 | CD Calahorra | vs | Numancia | – 1/4 | – |
16/10 22h00 | Murcia | vs | Real Union | – 1 | – |
16/10 23h00 | Linense | vs | S.S. Reyes | – 1/4 | – |
17/10 00h00 | UD Logrones | vs | Cornella | – 3/4 | – |
17/10 00h00 | Salamanca | vs | San Fernando | – 1/2 | – |
17/10 00h00 | Deportivo | vs | Linares Deportivo | – 1 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Italia |
|||||
16/10 21h15 | Perugia | vs | Alto Adige | – 1/2 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 3 Italia |
|||||
16/10 19h30 | Virtus Entella | vs | US Olbia | – 3/4 | – |
16/10 19h30 | Carrarese | vs | Pontedera | – 1/2 | – |
16/10 19h30 | Novara | vs | Lecco | – 1/2 | – |
16/10 19h30 | Torres | vs | Siena | +1/4 | – |
16/10 19h30 | Juventus U23 | vs | Pro Sesto | – 1/2 | – |
16/10 19h30 | ArzignanoChiampo | vs | Feralpisalo | +0 | – |
16/10 19h30 | Fiorenzuola | vs | Montevarchi | – 3/4 | – |
16/10 19h30 | Sangiuliano City | vs | Pergolettese | – 1/4 | – |
16/10 19h30 | San Donato | vs | Alessandria | – 1/4 | – |
16/10 19h30 | Recanatese | vs | Luchese | +1/4 | – |
16/10 19h30 | Ancona | vs | US Fermana | – 3/4 | – |
16/10 19h30 | Gubbio | vs | Reggiana | +1/4 | – |
16/10 19h30 | Cesena | vs | Imolese Calcio | – 3/4 | – |
16/10 19h30 | Rimini | vs | Pesaro | – 1/4 | – |
16/10 19h30 | Triestina | vs | Albinoleffe | – 1/4 | – |
16/10 22h30 | AC Renate | vs | Vicenza | +0 | – |
16/10 22h30 | Pro Vercelli | vs | Piacenza | – 1/2 | – |
16/10 22h30 | Aurora Pro Patria | vs | AC Trento | – 1/2 | – |
16/10 22h30 | Padova | vs | Virtus Verona | – 1 1/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức |
|||||
16/10 18h00 | SpVgg Bayreuth | vs | Verl | +1/4 | – |
16/10 19h00 | B.Dortmund II | vs | Duisburg | +0 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức – Miền Bắc |
|||||
16/10 19h00 | Havelse | vs | Teutonia Ottensen | +1/4 | – |
16/10 19h00 | Ein. Norderstedt | vs | TuS BW Lohne | – 1/2 | – |
16/10 20h00 | VfV 06 Hildesheim | vs | Holstein Kiel II | +0 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức – Đông Bắc |
|||||
16/10 18h00 | Chemnitzer | vs | Luckenwalde | – 3/4 | – |
16/10 18h00 | Berlin AK 07 | vs | SV Lichtenberg | – 1 1/2 | – |
16/10 21h00 | Lok.Leipzig | vs | C. Leipzig | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức – Miền Nam |
|||||
16/10 19h00 | Stuttgart II | vs | Offenbach | +1/2 | – |
16/10 19h00 | Hoffenheim II | vs | Koblenz | – 1 | – |
16/10 19h00 | Bahlinger | vs | Aalen | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức – Miền Tây |
|||||
16/10 19h00 | Kaan-Marienborn | vs | Wuppertaler | +1/4 | – |
16/10 19h00 | Oberhausen | vs | Preussen Munster | +1/2 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Scotland |
|||||
16/10 18h00 | Motherwell | vs | Rangers | +1 1/4 | – |
16/10 21h00 | Aberdeen | vs | Hearts | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá Cúp Bồ Đào Nha |
|||||
16/10 21h00 | Oliv. Hospital | vs | Rio Ave | – | |
16/10 21h00 | Vilaverdense SC | vs | Portimonense | – | |
16/10 21h00 | AD Machico | vs | Boavista | – | |
16/10 21h00 | Imortal DC | vs | SC Farense | – | |
16/10 21h00 | Sao Martinho | vs | Casa Pia AC | – | |
16/10 21h00 | Valadares | vs | Chaves | – | |
16/10 21h00 | Tirsense | vs | Leixoes | – | |
16/10 21h00 | CD Mafra | vs | Maritimo | – | |
16/10 21h00 | Vitoria Setubal | vs | Pacos Ferreira | – | |
16/10 23h00 | Felgueiras | vs | Braga | – | |
17/10 01h00 | Varzim | vs | Sporting Lisbon | – | |
17/10 02h45 | Anadia | vs | Porto | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Hà Lan |
|||||
16/10 17h15 | Sparta Rotterdam | vs | NEC Nijmegen | – 1/4 | – |
16/10 19h30 | PSV Eindhoven | vs | Utrecht | – 1 1/2 | – |
16/10 19h30 | Twente | vs | Groningen | – 1 1/4 | – |
16/10 21h45 | AZ Alkmaar | vs | Feyenoord | +0 | – |
17/10 01h00 | Ajax | vs | SBV Excelsior | – 3 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Nga |
|||||
16/10 18h00 | Krylya Sovetov | vs | FK Sochi | +0 | – |
16/10 20h30 | Nizhny Nov | vs | Zenit | +1 1/2 | – |
17/10 00h00 | CSKA Moscow | vs | Spartak Moscow | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga |
|||||
16/10 16h00 | Ufa | vs | Rodina Moscow | – 1/4 | – |
16/10 18h00 | Veles Moscow | vs | Arsenal-Tula | +1/2 | – |
16/10 19h00 | Volga Ulyanovsk | vs | Akron Togliatti | +0 | – |
16/10 20h00 | Rubin Kazan | vs | Krasnodar B | – 1 3/4 | – |
16/10 20h00 | Volgar Astrakhan | vs | Shinnik Yaroslavl | +0 | – |
16/10 21h00 | Neftekhimik Nizh | vs | Dyn. Makhachkala | – 1/4 | – |
16/10 22h00 | Kuban | vs | Baltika | +1/2 | – |
16/10 22h00 | Alania Vla | vs | SKA-Khabarovsk | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Albania |
|||||
16/10 20h00 | Bylis Ballsh | vs | KF Tirana | – | |
16/10 20h00 | KF Laci | vs | Vllaznia Shkoder | – | |
16/10 22h45 | Partizani Tirana | vs | Kastrioti Kruje | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Azerbaijan |
|||||
16/10 18h00 | Kapaz | vs | Neftchi Baku | +1 1/4 | – |
16/10 20h30 | Karabakh Agdam | vs | Sumqayit | – 2 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan |
|||||
16/10 17h30 | Miedz Legnica | vs | Cracovia Krakow | +1/4 | – |
16/10 20h00 | Widzew Lodz | vs | Zaglebie Lubin | +0 | – |
16/10 23h30 | Gornik Zabrze | vs | Lech Poznan | +1/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
|||||
16/10 17h40 | Ruch Chorzow | vs | Arka Gdynia | +0 | – |
16/10 20h00 | Chrobry Glogow | vs | GKS Tychy | +0 | – |
16/10 23h00 | Stal Rzeszow | vs | Odra Opole | – 1/2 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Bosnia |
|||||
16/10 19h30 | Leotar Trebinje | vs | Zrinjski | – | |
16/10 19h30 | Velez Mostar | vs | Sloboda Tuzla | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria |
|||||
16/10 22h15 | CSKA 1948 Sofia | vs | Spartak Varna | – 2 | – |
17/10 00h30 | Septemvri Sofia | vs | Levski Sofia | +1 1/2 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Macedonia |
|||||
16/10 19h00 | Shkupi | vs | FC Struga | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Bỉ |
|||||
16/10 18h30 | Standard Liege | vs | Antwerpen | +1/4 | – |
16/10 21h00 | Gent | vs | KV Mechelen | – 1 | – |
16/10 23h30 | Anderlecht | vs | Club Brugge | +0 | – |
17/10 02h00 | Oostende | vs | Union Saint-Gilloise | +3/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bỉ |
|||||
16/10 21h00 | Genk II | vs | Anderlecht II | – 1/4 | – |
17/10 01h00 | Beerschot-Wilrijk | vs | Dender | – 1 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Croatia |
|||||
16/10 20h00 | Dinamo Zagreb | vs | NK Varazdin | – 1 3/4 | – |
16/10 22h10 | HNK Rijeka | vs | Lok. Zagreb | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Estonia |
|||||
16/10 21h15 | Nomme Kalju | vs | Flora Tallinn | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Georgia |
|||||
16/10 18h00 | Torpedo Kut.
Đang xem: Kết quả bóng đá hôm nay, kqbd hn, xem bdkq tối đêm qua |
vs | Saburtalo | – | |
16/10 18h00 | Sioni Bolnisi | vs | Dinamo Tbilisi | – | |
16/10 22h00 | Dinamo Batumi | vs | Dila Gori | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Hungary |
|||||
16/10 18h45 | Debreceni | vs | Ujpest | +0 | – |
16/10 22h45 | Mezokovesdi SE | vs | Ferencvaros | +1 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Hy Lạp |
|||||
16/10 20h00 | AEK Athens | vs | Atromitos | – 1 1/2 | – |
16/10 22h00 | Pas Giannina | vs | OFI Creta | – 1/4 | – |
16/10 23h30 | Lamia FC | vs | Panathinaikos | +3/4 | – |
17/10 00h30 | Asteras Tripolis | vs | Panetolikos | – 1/2 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Iceland |
|||||
17/10 00h00 | Fram Rey. | vs | Vestmannaeyjar | +0 | – |
17/10 02h15 | Valur Rey. | vs | Stjarnan | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Ireland |
|||||
16/10 23h00 | Drogheda Utd | vs | Shamrock Rovers | +1 1/4 | – |
Kết quả bóng đá Ireland FAI Cup |
|||||
16/10 20h00 | Derry City | vs | Treaty United | – 2 1/4 | – |
16/10 22h45 | Waterford Utd | vs | Shelbourne | +1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Latvia |
|||||
16/10 17h00 | Supernova Riga | vs | Spartaks Jurmala | +1/4 | – |
16/10 19h00 | Rigas Futbola Skola | vs | Tukums/Salaspils | – 2 | – |
16/10 21h00 | Riga FC | vs | BFC Daugava | – 2 1/4 | – |
Kết quả bóng đá Cúp Lithuania |
|||||
16/10 21h30 | Zalgiris | vs | Hegelmann Litauen | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Luxembourg |
|||||
16/10 20h00 | Dudelange | vs | Differdange | – | |
16/10 20h00 | Wiltz | vs | UT Petange | – | |
16/10 20h00 | Progres Niedercorn | vs | Racing Union | – | |
16/10 20h00 | Hostert | vs | Mondercange | – | |
16/10 20h00 | Victoria Rosport | vs | Etzella Ettelbruc | – | |
16/10 20h00 | Kaerjeng 97 | vs | Fola Esch | – | |
16/10 20h00 | Jeunesse Esch | vs | UNA Strassen | – | |
16/10 21h00 | Swift Hesperange | vs | Mondorf-les. | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Malta |
|||||
16/10 20h00 | Gzira Utd | vs | Floriana | – | |
16/10 20h00 | Zebbug Rangers | vs | Pieta Hotspurs | – | |
16/10 22h15 | Balzan | vs | Sirens | – | |
16/10 22h15 | Santa Lucia FC | vs | Hibernians Paola | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Moldova |
|||||
16/10 21h00 | Zimbru | vs | Petrocub | – | |
16/10 23h00 | Sheriff Tiraspol | vs | FC Balti | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Montenegro |
|||||
16/10 19h00 | Sutjeska | vs | Mornar Bar | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Na Uy |
|||||
16/10 22h00 | Valerenga | vs | Bodo Glimt | +1/4 | – |
16/10 22h00 | Sandefjord | vs | FK Jerv | – 1 | – |
16/10 22h00 | Kristiansund | vs | Haugesund | – 1/4 | – |
16/10 22h00 | Aalesund | vs | HamKam | – 1/2 | – |
16/10 22h00 | Viking | vs | Sarpsborg | – 1/2 | – |
17/10 00h00 | Lillestrom | vs | Molde | +1/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Na Uy |
|||||
16/10 19h00 | Start Kristiansand | vs | Asane Fotball | – 1 1/4 | – |
16/10 19h00 | Stabaek | vs | Ranheim IL | – 1 1/4 | – |
16/10 19h00 | Grorud IL | vs | Sogndal | +3/4 | – |
16/10 19h00 | Bryne | vs | Mjondalen | +0 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan |
|||||
16/10 19h00 | IFK Mariehamn | vs | VPS Vaasa | – 1/4 | – |
16/10 19h00 | Lahti | vs | HIFK | – 1 | – |
16/10 19h00 | AC Oulu | vs | Ilves Tampere | +0 | – |
16/10 21h00 | Helsinki | vs | KuPS | – 1/4 | – |
16/10 21h00 | Honka | vs | Haka | – 3/4 | – |
16/10 21h00 | Inter Turku | vs | Seinajoen JK | +0 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 3 Phần Lan |
|||||
16/10 19h00 | VIFK Vaasa | vs | JS Hercules | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Romania |
|||||
16/10 18h00 | Chindia Targoviste | vs | Mioveni | – 1/4 | – |
17/10 00h30 | Steaua Bucuresti | vs | UTA Arad | – 1 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Serbia |
|||||
16/10 19h00 | FK Radnicki 1923 | vs | Crvena Zvezda | +1 1/2 | – |
16/10 23h30 | FK Partizan | vs | Cukaricki Belgrade | – 1 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Slovakia |
|||||
16/10 22h30 | Zelez. Podbrezova | vs | Spartak Trnava | +1/2 | – |
17/10 00h00 | Zemplin Michalovce | vs | Slo. Bratislava | +1 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Slovenia |
|||||
16/10 22h30 | Mura | vs | NK Radomlje | – 1/2 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Séc |
|||||
16/10 20h00 | Banik Ostrava | vs | Slovacko | – 1/4 | – |
16/10 21h00 | Jablonec | vs | Vik.Plzen | +1/4 | – |
16/10 21h00 | Zlin | vs | Slovan Liberec | +0 | – |
17/10 00h00 | Slavia Praha | vs | Mlada Boleslav | – 1 1/2 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Séc |
|||||
16/10 15h15 | Sigma Olomouc II | vs | Sellier&Bellot Vlasim | – | |
16/10 15h15 | Slavia Praha B | vs | MFK Chrudim | +1/4 | – |
16/10 20h30 | Varnsdorf | vs | Sparta Praha B | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Síp |
|||||
16/10 22h00 | Karmiotissa Pol. | vs | AEL Limassol | +1/4 | – |
16/10 23h00 | Akritas | vs | Apoel FC | +1 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ |
|||||
16/10 21h00 | Istanbul BB | vs | Istanbulspor AS | – 1 | – |
17/10 00h00 | Besiktas | vs | Trabzonspor | – 1/2 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
|||||
16/10 17h30 | Bandirmaspor | vs | Malatyaspor | – 1 1/4 | – |
16/10 17h30 | Erzurumspor FK | vs | Bodrumspor SK | +0 | – |
16/10 20h00 | Goztepe | vs | Tuzlaspor | – 1/2 | – |
16/10 23h00 | Sakaryaspor | vs | Adanaspor | – 1/2 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Thụy Sỹ |
|||||
16/10 19h15 | St. Gallen | vs | Lugano | – 1/2 | – |
16/10 21h30 | Servette | vs | Basel | – 1/4 | – |
16/10 21h30 | Zurich | vs | Young Boys | +1/2 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ |
|||||
16/10 19h15 | Vaduz | vs | Aarau | +1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Thụy Điển |
|||||
16/10 20h00 | Djurgardens | vs | AIK Solna | – 1/4 | – |
16/10 22h30 | Mjallby AIF | vs | Hammarby | +3/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển |
|||||
16/10 18h00 | Dalkurd FF | vs | Ostersunds | – 1/4 | – |
16/10 20h00 | Eskilstuna City | vs | Osters | +1/4 | – |
16/10 20h00 | Orgryte | vs | Jonkopings | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển |
|||||
16/10 21h00 | Haninge/Brand. | vs | Pitea IF | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Ukraina |
|||||
16/10 19h00 | Rukh Vynnyky | vs | SK Dnipro-1 | +3/4 | – |
16/10 21h00 | Shakhtar Donetsk | vs | Dinamo Kiev | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Áo |
|||||
16/10 19h30 | Sturm Graz | vs | Wolfsberger AC | – 3/4 | – |
16/10 19h30 | SCR Altach | vs | Hartberg | – 1/4 | – |
16/10 22h00 | Austria Wien | vs | RB Salzburg | +3/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Áo |
|||||
16/10 15h30 | Sturm Graz II | vs | SKU Amstetten | – 1/4 | – |
16/10 15h30 | First Vienna | vs | Austria Wien II | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Đan Mạch |
|||||
16/10 19h00 | Viborg | vs | Odense BK | – 1/2 | – |
16/10 19h00 | Brondby | vs | Kobenhavn | +0 | – |
16/10 21h00 | Nordsjaelland | vs | Aarhus AGF | – 1/4 | – |
16/10 23h00 | Midtjylland | vs | AC Horsens | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
|||||
16/10 17h00 | HB Koge | vs | Fremad Amager | – 3/4 | – |
16/10 18h00 | Helsingor | vs | Sonderjyske | +0 | – |
16/10 20h00 | Nykobing | vs | Hillerod | +0 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
|||||
FT | Tochigi SC | 2 – 3 | Mito Hollyhock | +1/4 | 2-1 |
FT | Oita Trinita | 0 – 3 | Montedio Yama. | +0 | 0-1 |
FT | JEF United Chiba | 2 – 1 | Ryukyu | – 1/4 | 1-1 |
FT | Thespa Kusatsu | 5 – 1 | Grulla Morioka | +0 | 1-0 |
FT | Okayama | 1 – 2 | Blaublitz Akita | – 3/4 | 0-0 |
16/10 14h00 | Vegalta Sendai | vs | Roas. Kumamoto | +1/4 | 1-0 |
16/10 16h00 | Yokohama FC | vs | Zweigen Kan. | – 1 | – |
16/10 16h30 | Tokushima Vortis | vs | Omiya Ardija | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá Cúp Nhật Bản |
|||||
FT | Ventforet Kofu | 1 – 1 | Sanf Hiroshima | +3/4 | 1-0 |
Kết quả bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
|||||
FT | Azul Claro Numazu | 0 – 4 | Iwaki FC | +1 | 0-1 |
FT | Fukushima Utd | 0 – 2 | Kamatamare San. | – 1/2 | 0-0 |
FT | Kataller Toyama | 1 – 4 | Fujieda MYFC | +1/4 | 0-2 |
FT | Gainare Tottori | 0 – 1 | Vanraure Hachinohe | – 1/4 | 0-0 |
FT | Kagoshima | 1 – 2 | Tegevajaro Miyazaki | – 1 1/4 | 1-0 |
FT | Nagano Parceiro | 3 – 1 | Sagamihara | – 1/4 | 2-1 |
FT | Ehime FC | 1 – 1 | Giravanz Kita. | – 1/4 | 0-1 |
Kết quả bóng đá Japan Football League |
|||||
FT | Verspah Oita | 0 – 2 | Honda Lock | – 1/2 | 0-1 |
FT | FC Osaka | 3 – 2 | Maruyasu Okazaki | – 1/4 | 2-1 |
FT | Kagura Shimane | 2 – 2 | Reinmeer Aomori | 0-0 | |
FT | Veertien Mie | 1 – 0 | Tokyo Musashino | +1/4 | 0-0 |
FT | Kochi United SC | 0 – 1 | Criacao Shinjuku | 0-1 | |
FT | TIAMO Hirakata | 1 – 2 | Nara Club | +3/4 | 0-1 |
FT | Suzuka Point Getters | 3 – 2 | MIO Biwako | – 1 1/4 | 1-2 |
Kết quả bóng đá Nữ Nhật |
|||||
FT | Sperenza Osaka Nữ | 0 – 2 | Nippatsu Yokohama Nữ | 0-1 | |
FT | Orca Kamogawa Nữ | 3 – 1 | Ehime FC Nữ | 1-1 | |
FT | AS Harima Albion Nữ | 3 – 2 | Iga Kunoichi Nữ | 1-1 | |
FT | NGU Loverledge Nữ | 1 – 1 | Nittaidai FIELDS (W) | 0-0 | |
FT | Angeviolet Hiroshima Nữ | 0 – 1 | Cerezo Osaka Nữ | 0-0 | |
FT | Gunma W. Star Nữ | 1 – 1 | Setagaya Sfida Nữ | 0-0 | |
Kết quả bóng đá VĐQG Hàn Quốc |
|||||
FT | Gangwon | 1 – 2 | Ulsan Hyundai | +1/2 | 0-0 |
FT | Suwon Bluewings | 3 – 0 | Suwon FC | – 1/4 | 1-0 |
16/10 14h30 | Jeju Utd | vs | Jeonbuk H.Motor | – 1/4 | 0-1 |
16/10 14h30 | Daegu | vs | Gimcheon Sangmu | – 1/4 | 0-0 |
16/10 17h00 | Incheon Utd | vs | Pohang Steelers | +1/4 | – |
16/10 17h00 | FC Seoul | vs | Seongnam Ilhwa Ch. | – 1/2 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Arập Xeut |
|||||
16/10 21h45 | Al Baten | vs | Abha | +1 | – |
16/10 21h45 | Al Nasr (KSA) | vs | Al Feiha | – 1 1/4 | – |
17/10 00h30 | Al Ettifaq | vs | Al Taawon (KSA) | +0 | – |
17/10 00h30 | Al Adalah | vs | Dhamak | +1/4 | – |
17/10 00h30 | Al Ittihad (KSA) | vs | Al Wehda (KSA) | – 1 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Bahrain |
|||||
16/10 22h30 | Al Ahli (BHR) | vs | AL Riffa | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Hồng Kông |
|||||
16/10 14h00 | HK Ranger | vs | Hong Kong FC | – 3/4 | 0-0 |
16/10 14h00 | Sham Shui Po | vs | Tai Po | 0-1 | |
16/10 17h00 | Eastern AA | vs | Resources Capital | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Indonesia |
|||||
Hoãn | PSS Sleman | vs | Madura United FC | – | |
Hoãn | Persib Bandung | vs | Persebaya Surabaya | – | |
Kết quả bóng đá Cúp Oman |
|||||
16/10 20h00 | Mussanah Club | vs | Al Ittifaq (OMA) | – | |
16/10 20h00 | Al Bashaer (OMA) | vs | Sur Club | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Thái Lan |
|||||
16/10 17h30 | Port FC | vs | Lampang | – 1 1/2 | – |
16/10 18h00 | Prachuap FC | vs | Lamphun Warrior | – 1/4 | – |
16/10 18h00 | Police Tero FC | vs | Muang Thong Utd | – 1/4 | – |
16/10 19h00 | BG Pathum United | vs | Khonkaen Utd | – 1 3/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG UAE |
|||||
16/10 20h00 | Baniyas | vs | Al Nasr (UAE) | – | |
16/10 20h00 | Al Dhafra | vs | Bataeh SC | – | |
16/10 23h00 | Ajman | vs | Khorfakkan | – 1/4 | – |
16/10 23h00 | Al Sharjah | vs | Al Wasl | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng Nhất QG |
|||||
16/10 15h30 | Đăk Lăk | vs | Phú Thọ | – | |
16/10 15h30 | Bà Rịa Vũng Tàu | vs | Phù Đổng | – | |
16/10 17h00 | Bình Phước | vs | Cần Thơ | – | |
16/10 17h00 | Khánh Hòa | vs | Thừa Thiên Huế | – | |
16/10 18h00 | Phố Hiến | vs | ĐT Long An | – | |
Kết quả bóng đá VĐQG Ấn Độ |
|||||
16/10 21h00 | Kerala Blasters | vs | ATK | +0 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Argentina |
|||||
16/10 23h00 | Aldosivi | vs | Talleres Cordoba | +1/4 | – |
17/10 01h30 | Newells Old Boys | vs | Boca Juniors | +1/4 | – |
17/10 04h00 | Godoy Cruz | vs | Patronato Parana | – 1/2 | – |
17/10 04h00 | Independiente | vs | Banfield | – 1/2 | – |
17/10 06h30 | River Plate | vs | Rosario Central | – 1 1/4 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Argentina |
|||||
16/10 23h10 | Gim.Mendoza | vs | Deportivo Moron | – 1/4 | – |
17/10 04h05 | Almagro | vs | Ind.Rivadavia | – 1/2 | – |
17/10 04h10 | Estudiantes Rio Cuarto | vs | Deportivo Riestra | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Brazil |
|||||
17/10 02h00 | Ceara/CE | vs | Cuiaba/MT | – 1/2 | – |
17/10 02h00 | Palmeiras/SP | vs | Sao Paulo/SP | – 1 | – |
17/10 04h00 | Botafogo/RJ | vs | Internacional/RS | +0 | – |
17/10 04h00 | Juventude/RS | vs | Atletico/GO | +0 | – |
17/10 05h00 | Athletico/PR | vs | Coritiba/PR | – 3/4 | – |
17/10 05h00 | Avai/SC | vs | Fluminense/RJ | +1/2 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil |
|||||
17/10 02h00 | SC Recife/PE | vs | Vasco DG/RJ | – 1/2 | – |
17/10 02h00 | Gremio/RS | vs | Bahia/BA | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Bolivia |
|||||
17/10 02h00 | CA Palmaflor | vs | Oriente Petrolero | – 1/2 | – |
17/10 04h15 | Real Santa Cruz | vs | Always Ready | +3/4 | – |
17/10 06h30 | Univ. De Sucre | vs | Aurora | – 1/2 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Chi Lê |
|||||
17/10 03h30 | Deportes Recoleta | vs | Iquique | – | |
17/10 03h30 | San Luis Qui. | vs | Deportes Santa Cruz | – | |
17/10 06h00 | U. San Felipe | vs | Puerto Montt | – | |
Kết quả bóng đá Cúp Chi Lê |
|||||
16/10 22h00 | CD Magallanes | vs | Huachipato | – 1/4 | – |
17/10 01h00 | Univ. de Chile | vs | U. Espanola | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Colombia |
|||||
17/10 02h00 | Cortulua | vs | Deportes Tolima | +1/4 | – |
17/10 04h05 | Union Magdalena | vs | Pereira | – 1/4 | – |
17/10 06h10 | Millonarios | vs | Patriotas | – 1 1/4 | – |
17/10 08h15 | Jag de Cordoba | vs | Santa Fe | +0 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Ecuador |
|||||
17/10 06h00 | Catolica Quito | vs | Emelec | – 3/4 | – |
17/10 06h00 | Mushuc Runa | vs | Independiente JT | +3/4 | – |
17/10 06h00 | Barcelona SC | vs | SD Aucas | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Paraguay |
|||||
17/10 02h00 | Cerro Porteno | vs | Olimpia Asuncion | – 1/4 | – |
17/10 05h00 | Nacional(PAR) | vs | Guarani CA | – 1/2 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Peru |
|||||
16/10 22h00 | Dep. Municipal | vs | Academia Cantolao | – 1/4 | – |
17/10 01h00 | Atletico Grau | vs | Carlos A. Mannucci | – 3/4 | – |
17/10 03h00 | AD Tarma | vs | Uni.San Martin | – 1 1/2 | – |
17/10 03h30 | Universitario | vs | Melgar | +0 | – |
17/10 06h00 | Cienciano | vs | Alianza Lima | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Uruguay |
|||||
16/10 20h30 | Liverpool P. (URU) | vs | Cerro Largo | – 3/4 | – |
17/10 01h30 | Danubio | vs | Albion FC (URU) | – 3/4 | – |
17/10 02h30 | CA Penarol | vs | CA River Plate (URU) | – 1/2 | – |
17/10 05h00 | Sportivo Cerrito | vs | Nacional(URU) | +2 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Venezuela |
|||||
17/10 04h00 | Dep.Tachira | vs | Puerto Cabello | – 3/4 | – |
17/10 06h15 | Portuguesa | vs | Dep.Lara | +0 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Mỹ |
|||||
17/10 02h07 | Austin FC | vs | Real Salt Lake | – 1/2 | – |
17/10 07h07 | CF Montreal | vs | Orlando City | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá Nữ Mỹ |
|||||
17/10 04h05 | Houston Dash Nữ | vs | Kansas City Nữ | – | |
17/10 09h05 | San Diego Wave Nữ | vs | Chicago RS Nữ | – 1/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Mexico |
|||||
17/10 07h06 | Santos Laguna | vs | Toluca | – 1/2 | – |
17/10 09h06 | Pachuca | vs | Tigres UANL | – 1/2 | – |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Mexico |
|||||
17/10 04h00 | Celaya | vs | Correcaminos | – 3/4 | – |
Kết quả bóng đá VĐQG Nam Phi |
|||||
16/10 20h30 | Royal AM | vs | TS Galaxy | – | |
16/10 22h30 | Mamelodi Sun. | vs | Moroka Swallows | – |